ร่างกายของทางลัด

ศัลยกรรม Q&A

ตามหา ทรงจมูกที่เข้ากับใบหน้า

Choncha

ร่างกาย

อยากทำจมูก เเต่ไม่รู้ว่ามีทรงไหนที่เข้ากับใบหน้าบ้าง?
หากว่าผ่าตัดเเล้วใบหน้าจะเปลี่ยนไปเเนวไหน ช่วยทำให้ดูหน่อยได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

ความคิดเห็น (3)

HelloCutieความคิดเห็น

HelloCutie

สวัสดีครับ คุณสมาชิก Choncha

เมื่อขอมา ทางเราจัดให้ครับ เเต่ต้องขอให้ทราบว่า ภาพเป็นเพียงการจำลองขึ้นมาเท่านั้น ไม่ได้มีความคล้ายคลึง 100% หากผิวหนังของสมาขิก สามารถที่จะยืดลงมาได้เพียงพอ ก็สามารถที่จะทำให้คล้ายเหมือนในรูปที่ทำขึ้น เเละทรงเเบบนี้ก็ทำเข้ากับใบหน้าของคุณได้เป็นอย่างดีเลย

Chonchaความคิดเห็น

Choncha

ขอบคุณมากค่ะ

อยากทำให้ได้ใกล้เคียงเเบบนี้มากเลยค่ะ สวยถูกใจมาก

ต่อไป คงต้องศึกษาว่า ที่ไหนทำได้บ้าง

HelloCutieความคิดเห็น

HelloCutie ข้อคิดเห็น

หากยังเลือกที่ไหนไม่ได้ เเนะนำในรายการโปรโมชั่นของเเอพเรา

มีข้อมูลโรงพยาบาล คลินิก เเละราคา อย่างละเอียดให้เลือกมากมายเลยค่ะ
คลิกลิ้งค์ ด้านล่าง
 https://hellocutie.app/shop/list.php?ca_id=20

Hello Cutie
Green AD & Media Co., Ltd. Thailand
Suit 410 Click Denim Bldg. 393 Ekamai Soi 19 Bangkok, Thailand
E-mail : hellocutie2020@gmail.com