ร่างกายของทางลัด

ศัลยกรรม Q&A

ร่องเเก้มลึก

Tukdda

ร่างกาย

เป็นคนที่ร่องเเก้มลึกมาก
เเล้วเวลาเเต่งหน้า เเล้วยิ้ม หรือพูด จะมีเครื่องสำอางค์ตกร่อง
เครียดมากเลยค่ะ  ใครมีวิธีเเก้ไขบ้างคะ

ความคิดเห็น (2)

HelloCutieความคิดเห็น

HelloCutie

การเเก้ไขที่ง่ายเเละรวดเร็วที่สุด น่าจะเป็นการฉีดฟิลเลอร์ค่ะ
หากกังวลเรื่องของริ้วรอยร่องเเก้มที่ลึกเเละเห็นชัดเจน เพราะผิวหนังของเราบางสามารถลบริ้วรอยได้ค่อนข้างง่ายทีเดียว
หากเเนะนำเพิ่มเติมให้ใช้ฟิลเลอร์ เติมบริเวณใต้ตาด้วยจะทำให้ใบหน้าดูสดใสขึ้นค่ะ
(ตามภาพที่ได้จำลองขึ้นด้วย)

Tukddaความคิดเห็น

Tukdda ข้อคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำค่ะ
ดีมากๆ ชอบค่ะ

Hello Cutie
Green AD & Media Co., Ltd. Thailand
Suit 410 Click Denim Bldg. 393 Ekamai Soi 19 Bangkok, Thailand
E-mail : hellocutie2020@gmail.com