ร่างกายของทางลัด

ศัลยกรรม Q&A

ทำจมูกมาเเล้ว เเต่ไม่ดูโด่ง

Kaemboom

ร่างกาย

เราทำจมูกมาได้8เดือนเเล้ว เเต่อยากทำใหม่

เพราะว่าดูเเล้วมันไม่โด่งเเบบที่อยากได้ เราเป็นคนเนื้อไม่น้อยเเต่ได้เท่านี้เอง
มีคลินิกไหนรับงานเเก้ เเละเเก้สวยๆไหมคะ
สาวๆเเนะนำหน่อยค่ะ งบไม่จำกัด

ความคิดเห็น (2)

HelloCutieความคิดเห็น

HelloCutie

หากคุณสมาชิกทำจมูกมาเเล้ว เเต่ยังไม่เห็ยว่าจมูกไม่โด่งนั้น อาจจะเป็นเพราะรูปปากที่ยื่นออกมา
ทรงของจมูกที่ทำมา สวยดีอยู่เเล้วค่ะ
หากทำให้สูงขึ้นเเละยืดความยาวออกมากกว่านี้เเล้ว อาจจะส่งผลเสียมากกว่าค่ะ
วิธีเเก้ไขนั้น เเนะนำเป็นการเเก้ไขที่รูปปากค่ะ
คือการศัลยกรรมขากรรไกร , หรือไม่ก็เป็นการจัดฟันก็น่าจะดีขึ้น  ทั้งนี้เเล้วควรวินิจฉัยร่วมกับการเอ็กซเรย์ใบหน้าควบคู่ด้วย
เเก้ไขที่ช่วงรูปปากให้ดูดีขึ้น เเทนการเสริมจมูกจะดีกว่าค่ะ

Kaemboomความคิดเห็น

Kaemboom ข้อคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ

Hello Cutie
Green AD & Media Co., Ltd. Thailand
Suit 410 Click Denim Bldg. 393 Ekamai Soi 19 Bangkok, Thailand
E-mail : hellocutie2020@gmail.com