ร่างกายของทางลัด

ศัลยกรรม Q&A

พอจะทำอะไรได้บ้าง

Pokky

ร่างกาย

เราอยากทำให้หน้าดูสวยขึ้น
อยากทราบว่าควรทำอะไรเพิ่มถึงจะดีคะ
เคยเสริมจมูกมาเเล้ว อย่างเดียว

ความคิดเห็น (3)

HelloCutieความคิดเห็น

HelloCutie

ส่วนคางนั้นมีการถอยหลัง สิ่งที่อยากเเนะนำได้มากที่สุด คือการเสริมคาง
การเสริมจมูกที่ผ่านมาน่าจะเป็นการเสริมซิลิโคนอย่างเดียว เเต่ถ้าอยากได้ทรงที่สวยเเละเปลี่ยนมากกว่านี้ เเนะนำการเสริมเเบบโอเพ่น ที่จะเเก้ไขโครงสร้างจมูกให้ยาวออกมาได้นิดหน่อย (อาจจะต้องวินิจฉัยจากเเพทย์อีกครั้ง)

ภาพที่จำลองให้นั้นเป็นการเเก้ไขจมูกเเละการเสริมคาง เเละหากเพิ่มวอลลุ่มด้วยฟิลเลอร์ที่หน้าผากด้วยเเล้ว
ใบหน้าจะมีมิติ สวยมากยิ่งขึ้นค่ะ

Pokkyความคิดเห็น

Pokky ข้อคิดเห็น

ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำดีๆ ค่ะ

HelloCutieความคิดเห็น

HelloCutie ข้อคิดเห็น

ขอบคุณเช่นกันค่ะ

Hello Cutie
Green AD & Media Co., Ltd. Thailand
Suit 410 Click Denim Bldg. 393 Ekamai Soi 19 Bangkok, Thailand
E-mail : hellocutie2020@gmail.com